| Tên thương hiệu: | Biaobang |
| Số mẫu: | VU4892 |
| MOQ: | 50 miếng |
| Giá cả: | USD 0.50 - 3.00 / piece |
| Điều khoản thanh toán: | L/C,T/T,Western Union,MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 100000 chiếc mỗi tháng |
Áo bọc phun bảo vệ xe mới khỏi ăn mòn kiềm
Được thiết kế đặc biệt để bảo vệ khung xe dưới khỏi rỉ sét và oxy hóa do tiếp xúc lâu dài với điều kiện đất ướt.Cũng có thể được áp dụng cho vòm bánh xe và đấm để ngăn chặn các mảnh đá và trầy xước từ mảnh vỡ đườngĐặc biệt phù hợp để bảo vệ xe mới, xe tải vận chuyển hải sản, xe chăn nuôi muối và máy móc chống ăn mòn nước muối và tổn thương muối.
| Tên | Áo bọc phun (màu xám) |
|---|---|
| Thương hiệu | Biaobang |
| Ứng dụng | Bảo trì |
| Số mẫu | VU4892 |
| Công suất | 500ml |
| Kích thước hộp | 275 × 210 × 245 mm |
| Thông số kỹ thuật hộp | 12 chai |
| Trọng lượng hộp | 7.11kg |
| Thời gian sử dụng | 3 năm |