| Tên thương hiệu: | Biaobang |
| Số mẫu: | VF10034 |
| MOQ: | 50 miếng |
| Giá cả: | USD 0.50 - 3.00 / piece |
| Điều khoản thanh toán: | L/C,T/T,Western Union,MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 100000 chiếc mỗi tháng |
| Tên | Máy làm sạch hệ thống nhiên liệu |
|---|---|
| Thương hiệu | Biaobang |
| Ứng dụng | Dọn sạch hơn |
| Số mẫu | VF10034 |
| Công suất | 300ml |
| Kích thước hộp | 240 × 170 × 200 mm |
| Thông số kỹ thuật hộp | 10 chai |
| Trọng lượng hộp | 3.66kg |
| Thời hạn sử dụng | 3 năm |